Forum Games

Note: Chào mừng bạn đến với Bikip.net. Hãy Đăng ký thành viên hoặc Đăng nhập để có thể tham gia cùng Bikip.net nhá !

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 3 trang]


1 [Skill] Ninjutsu ver 2 on Sun Aug 11, 2013 7:07 am

  • admins

First topic message reminder :

】忍术奥义.锁雷

skill kết hợp từ nhìu jutsu khác ,ko bít phải đặt tên như thế nào @@





link ẩn hiddenlink 
Dowload 


tác giả: 奈何吳



Cách dùng :

nhấn M chọn mục tiêu . N kích hoạt mod
M selected target .N mod done


【释放方法】按 M 锁住目标 ,按 N 释放。。 
【 效果 】结印后被锁定的NPC会被水柱所包围,外面会产生四个木柱把NPC定住,然后CJ会聚集查克拉,最后释放出雷遁...



Được sửa bởi David Trần ngày Sun Aug 11, 2013 9:50 am; sửa lần 3.


_________________
Thích0Báo xấu0

Gửi một tin nhắn lên tường.

Gửi báo cáo lỗi về bài viết này.

26 Re: [Skill] Ninjutsu ver 2 on Tue Sep 02, 2014 3:48 pm

  • Mem

gwgg

27 Re: [Skill] Ninjutsu ver 2 on Sat Sep 06, 2014 6:58 am

  • Mem

Tks

28 Re: [Skill] Ninjutsu ver 2 on Sun Sep 14, 2014 11:09 am

  • Mem

tks

29 Re: [Skill] Ninjutsu ver 2 on Wed Oct 08, 2014 9:38 pm

  • Mem

cool rendeer

30 Re: [Skill] Ninjutsu ver 2 on Tue Oct 28, 2014 7:07 pm

  • Mem

31 Re: [Skill] Ninjutsu ver 2 on Tue Oct 28, 2014 8:54 pm

  • Mem

link

32 Re: [Skill] Ninjutsu ver 2 on Sun Nov 09, 2014 9:13 pm

  • Mem

good

33 Re: [Skill] Ninjutsu ver 2 on Tue Nov 18, 2014 11:26 am

  • Mem

^_^

34 Re: [Skill] Ninjutsu ver 2 on Wed Dec 31, 2014 3:22 pm

  • Mem

dd

35 Re: [Skill] Ninjutsu ver 2 on Wed Dec 31, 2014 10:38 pm

  • Mem

silent king Dowload

36 Re: [Skill] Ninjutsu ver 2 on Thu Jan 01, 2015 11:24 am

  • Mem

David Trần đã viết:
】忍术奥义.锁雷

skill kết hợp từ nhìu jutsu khác ,ko bít phải đặt tên như thế nào @@





link ẩn hiddenlink 
Dowload 


tác giả: 奈何吳



Cách dùng :

nhấn M chọn mục tiêu . N kích hoạt mod
M selected target .N mod done


【释放方法】按 M 锁住目标 ,按 N 释放。。 
【 效果 】结印后被锁定的NPC会被水柱所包围,外面会产生四个木柱把NPC定住,然后CJ会聚集查克拉,最后释放出雷遁...

37 Re: [Skill] Ninjutsu ver 2 on Tue Jan 13, 2015 5:51 pm

  • Mem





link ẩn hiddenlink
Dowload


tác giả: 奈何吳



Cách dùng :

nhấn M chọn mục tiêu . N kích hoạt mod
M selected target .N mod done


【释放方法】按 M 锁住目标 ,按 N 释放。。 
【 效果 】结印后被锁定的NPC会被水柱所包围,外面会产生四个木柱把NPC定住,然后CJ会聚集查克拉,最后释放出雷遁...


Được sửa bởi David Trần ngày Sun Aug 11, 2013 9:50 am; sửa lần 3.

_________________

38 Re: [Skill] Ninjutsu ver 2 on Thu Jan 15, 2015 12:17 pm

  • Vip

wow

39 Re: [Skill] Ninjutsu ver 2 on Sun Jan 25, 2015 11:13 pm

  • Mem

Xemmmmmmmm

40 Re: [Skill] Ninjutsu ver 2 on Sun Mar 15, 2015 2:49 pm

  • Mem

Lick Dau

41 Re: [Skill] Ninjutsu ver 2 on Tue Mar 17, 2015 12:10 pm

  • Vip

ẩn

42 Re: [Skill] Ninjutsu ver 2 on Tue Mar 17, 2015 6:16 pm

  • Mem

dc

43 Re: [Skill] Ninjutsu ver 2 on Thu Apr 09, 2015 1:05 pm

  • Mem

Very Happy Very Happy

44 Re: [Skill] Ninjutsu ver 2 on Fri Apr 10, 2015 2:58 pm

  • Mem

giúp em cách cài với

45 Re: [Skill] Ninjutsu ver 2 on Fri Apr 10, 2015 2:59 pm

  • Mem

cái này down làm sao vậy

46 Re: [Skill] Ninjutsu ver 2 on Mon Apr 20, 2015 1:47 pm

  • Mem

Very Happy

47 Re: [Skill] Ninjutsu ver 2 on Tue Apr 28, 2015 8:20 am

  • Vip

a

48 Re: [Skill] Ninjutsu ver 2 on Thu May 14, 2015 6:08 pm

  • Mem

tks for your justsu

49 Re: [Skill] Ninjutsu ver 2 on Sun May 17, 2015 1:29 pm

  • Mem

hr

50 Re: [Skill] Ninjutsu ver 2 on Tue May 26, 2015 7:42 am

  • Mem

Thx


Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 3 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3  Next

Permissions in this forum:
Bạn không có quyền trả lời bài viết

 
  • Free forum | © PunBB | Free forum support | Liên hệ | Report an abuse | Create a blog