Forum Games
Forum Games

Note: Chào mừng bạn đến với Bikip.net. Hãy Đăng ký thành viên hoặc Đăng nhập để có thể tham gia cùng Bikip.net nhá !

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

kakashi hatake
kakashi hatake
  • Vip

hi chào mọi người hôm nay mình phát hiện 1 mod rất vị thay vì bãi biền tẻ nhạt nó xẽ như hình sau
[img][Hot] Map Bải Biển Santa Maria (dành cho ai thích stun ) 56763448.1 [Hot] Map Bải Biển Santa Maria (dành cho ai thích stun ) 56763450.2 [Hot] Map Bải Biển Santa Maria (dành cho ai thích stun ) 56763451.3 [Hot] Map Bải Biển Santa Maria (dành cho ai thích stun ) 56763452.4 [Hot] Map Bải Biển Santa Maria (dành cho ai thích stun ) 56763453.5 [Hot] Map Bải Biển Santa Maria (dành cho ai thích stun ) 56763454.6[/img]
bước 1 : mình hướng dẫn nhé khi dow về xong bạn giải nén nó ra bạn copy LAw2.ide LAw2.ipl vào data>>>map>>>LA
bước 2 : khi bạn làm xong bước 1 bạn mở phần  Collisions file  bạn mở IMG Tool lên chọn models chọn gta_int bạn kéo xuống dưới xóa
stadint_1 , stadint_2 , stadint_3 , stadint_4 and stadint_5. rùi ctrl + A bạn chèn phần Collisionsfile MOD xong bạn vào game và tận hưởng thành quả ^^
link dow
link ẩn Dowload 

Thích0Báo xấu0

Gửi một tin nhắn lên tường.

Gửi báo cáo lỗi về bài viết này.

suynghidenem
suynghidenem
  • Mem

ngon cool 

Hoanglong
Hoanglong
  • Mem

wa đẹp ,nhưng vẫn còn lỗi nhỉ

kakashi hatake
kakashi hatake
  • Vip

chào hoàng long bạn cài đặt giống hướng dẩn của mình chưa mình cài vào như vậy k bị lỗi gì nhé No No  bạn có xóa stadint_1 , stadint_2 , stadint_3 , stadint_4 and stadint_5 chưa nếu chưa thì xóa đi rồi mới cài Collisionsfile MOD vô IMG tool nhé vậy mới k bị lỗi thank bạn góp ý

Đặng Tấn Tiến
Đặng Tấn Tiến
  • Mem

Hay lắm like cho bạn

chengeneral
chengeneral
  • Vip

cà phê mạnh dữ, đang tìm mod này! thank!

W/Philip-Kun
W/Philip-Kun
  • Moderators

Map rộng khiếp.

nhoxdat559
nhoxdat559
  • Mem

Very Happy Lucky City

Tôbi_Nô
Tôbi_Nô
  • Vip

Cho link cái skin đi Very Happy

hunghue92
hunghue92
  • Mem

thankyou

kenyouhy
kenyouhy
  • Mem

tks

kurosawa4566
kurosawa4566
  • Mem

hay

kurosawa4566
kurosawa4566
  • Mem

hay

nhozlee123
nhozlee123
  • Mem

hay lam ban

banhmingot93@gmail.com
banhmingot93@gmail.com
  • Mem

dep

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]