Forum Games
Forum Games

Note: Chào mừng bạn đến với Bikip.net. Hãy Đăng ký thành viên hoặc Đăng nhập để có thể tham gia cùng Bikip.net nhá !

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Thân chào tất cả member forum Empty Thân chào tất cả member forum Sat Jul 09, 2022 9:39 pm

David Trần
David Trần
  • admins

Cũng đã 1 thời gian khá dài, 1 chặng đường từ lúc bước chân vào con đường mod game, có khá nhiều kỷ niệm đối với mình 😌 từ 1 thành viên bên VN-zoom đến forum này, bao nhiêu là kỷ niệm, công sức và thời gian.... Không biết ae nào còn đọc được những câu từ này và nhớ đến mình ko ^^ huypro2105 đây.... Bản gta sa mod full skill ver1... Và mãi ko ra ver 2 vì ổ cứng pc bị hư, chưa kịp up link như đã hứa. Hihi
Hôm nay mình login lại forum với rất nhiều cảm xúc, tuổi thơ dữ dội ^^ Không với viết vài dòng này có ai đọc đựơc hay không nữa 😇
Forum đã trôi vào dĩ vãng rồi nhỉ .
__Mình xin chân thành cám ơn đến những thành viên đã gắn bó với mình, những người anh em từ cộng đồng Gta Sa, những member đã đăng ký, những người đã truy cập vào web!
Lời sau hết.. Chúc mọi người giàu sức khoẻ và thành công trong cuộc sống!

Admin Huy Trần (huypro2105)
Dmod Maru
Thân ái ❤

Các bạn sẽ là 1 phần trong kí ức của mìnhThân chào tất cả member forum Ma-gta12

Được sửa bởi David Trần ngày Sat Jul 09, 2022 9:41 pm; sửa lần 1.

2Thân chào tất cả member forum Empty Re: Thân chào tất cả member forum Sun Jul 17, 2022 11:36 pm

long2000hd
long2000hd
  • Mem

hi chủ stus, từ thời mail dùng yahoo đến giờ và hiện tại 2022 vẫn vào forum sử dụng các bản mod, thanks chủ stut rất nhiều <3

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]