Forum Games
Forum Games

Note: Chào mừng bạn đến với Bikip.net. Hãy Đăng ký thành viên hoặc Đăng nhập để có thể tham gia cùng Bikip.net nhá !

You are not connected. Please login or register

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1Nơi đóng góp ý kiến về forum ! Empty Nơi đóng góp ý kiến về forum ! Sat Jan 26, 2013 1:52 pm

David Trần
David Trần
  • admins

Các bạn hãy nêu lên thắc mắc ,ý kiến về forum ! Twisted Evil

Được sửa bởi Admin ngày Thu Jan 31, 2013 1:16 pm; sửa lần 1.

gomugomuno12
gomugomuno12
  • Vip

Admin Thân mến
Tớ sẽ liên tục post ở mục skins còn mục jutsu cho mọi người
Mục skins hay cho e đảm nhiệm e sẽ đăng thật nhiều những skins
Và e chuẩn bị quà tết cho mọi người trong forum rồi
đó là nhất vĩ ---> cửu vĩ (skins đó nhá )

dangvip88
dangvip88
  • Vip

anh huy cho em làm thành viên chi đó dc không miễn là có danh hiệu là dc từ nay tới tết em sẽ kiếm nhìu jutsu cho bà kon cho em thành viên chi đó vip vip nha nha nha nha :bball: :bball:

†giá lạnh†
†giá lạnh†
  • Vip

gomugomuno12 đã viết:Admin Thân mến
Tớ sẽ liên tục post ở mục skins còn mục jutsu cho mọi người
Mục skins hay cho e đảm nhiệm e sẽ đăng thật nhiều những skins
Và e chuẩn bị quà tết cho mọi người trong forum rồi
đó là nhất vĩ ---> cửu vĩ (skins đó nhá )
bạn hãy tiếp tục đóng góp để mình hỏi ad xem xét cho bạn quản lý mục đó .nếu đc sẽ thông báo bạn sau

†giá lạnh†
†giá lạnh†
  • Vip

dangvip88 đã viết:anh huy cho em làm thành viên chi đó dc không miễn là có danh hiệu là dc từ nay tới tết em sẽ kiếm nhìu jutsu cho bà kon cho em thành viên chi đó vip vip nha nha nha nha :bball: :bball:
bạn cứ yên tâm đi ad dạo này đang bận để hoàn thiệt thật tốt diễn đàn .lên bạn cứ từ từ nhá đừng nôn nóng quá Very Happy Cool Cool

malecoc
malecoc
  • Mem

Này Nhá !! Mình Nghĩ Các Bạn Vào Download Mod Xong Hãy Đánh Giá Mod ( Like ) Cái !! Sao Mình Thấy Mod Nào Cũng 0-0 Hết Là Thế Lào ? Cool

Nơi đóng góp ý kiến về forum ! 62900cc8d40e9f85c67759f5f6ebaa21_56144572.untitled.png?rand=0

David Trần
David Trần
  • admins

ừm...@@ bài viết nào ko ẩn link thì sẽ ko có ai trả lời @@ vào dow rồi đi ra chứ ko like hay cmt gì hết bở vậy nên mới có zụ ẩn link

kinomato005
kinomato005
  • Vip

Admin đã viết:ừm...@@ bài viết nào ko ẩn link thì sẽ ko có ai trả lời @@ vào dow rồi đi ra chứ ko like hay cmt gì hết bở vậy nên mới có zụ ẩn link
bác huy mốt cho thêm cái này : phải like + cmt thì mới dc thấy bài viết vs link dow Smile còn k thì chỉ thấy cái tựa pale

David Trần
David Trần
  • admins

kinomato005 đã viết:
bác huy mốt cho thêm cái này : phải like + cmt thì mới dc thấy bài viết vs link dow Smile còn k thì chỉ thấy cái tựa pale

làm wa người ta làm biếng zo forum luôn Wink vs lại mem nc ngoài họ ko bít tiếng việt thì khó lắm !

.♥_asgas_♥.
.♥_asgas_♥.
  • Vip

AD Huy ơi 4rum k có box cleo pale

David Trần
David Trần
  • admins

.♥️_asgas_♥️. đã viết:AD Huy ơi 4rum k có box cleo pale

cleo gì ? có thể post bên hiệu ứng Razz hoặc lập thêm box cũng dc

.♥_asgas_♥.
.♥_asgas_♥.
  • Vip

AD mở box Mod CLEO được k 1 số mem cũng định góp ý này đó thankyou

malecoc
malecoc
  • Mem

Bác Huy !! Nút Trích Dẫn Hỏng Rồi Kìa pale

14Nơi đóng góp ý kiến về forum ! Empty Re: Nơi đóng góp ý kiến về forum ! Sun Jun 30, 2013 10:52 pm

David Trần
David Trần
  • admins

malecoc đã viết:Bác Huy !! Nút Trích Dẫn Hỏng Rồi Kìa pale

đã fix .ok rùi nhá ^^!

Tony Bi
Tony Bi
  • Vip

cho em hỏi làm cách nào đổi skin của dân trong thành phố vậy ví dụ đổi skin cảnh sát LS thành kakashi giống vậy đó làm sao

David Trần
David Trần
  • admins

Tony_Bi1 đã viết:cho em hỏi làm cách nào đổi skin của dân trong thành phố vậy ví dụ đổi skin cảnh sát LS thành kakashi giống vậy đó làm sao

đây là nơi Ý kiến về forum chứ ko phải hỏi đáp
Chú ý lần sau post bên Thảo luận game
còn đây là hướng dẫn
https://games.forum-viet.com/t661-topic

Tony Bi
Tony Bi
  • Vip

David Trần đã viết:
Tony_Bi1 đã viết:cho em hỏi làm cách nào đổi skin của dân trong thành phố vậy ví dụ đổi skin cảnh sát LS thành kakashi giống vậy đó làm sao

đây là nơi Ý kiến về forum chứ ko phải hỏi đáp
Chú ý lần sau post bên Thảo luận game
còn đây là hướng dẫn
https://games.forum-viet.com/t661-topic
xin lỗi tưởng là nơi hỏi đáp
à có ý kiến nên việt hoá hết mấy cái chữ tiếng anh đi còn 1 vài chữ nó ghi bằng tiếng anh

Anhvipprola9910
Anhvipprola9910
  • Mem

các anh ơi chĩ cho em biết cách làm người dân trong game gta san thành nhân vật anime đi các anh.em cãm ơn nhiều.

19Nơi đóng góp ý kiến về forum ! Empty Re: Nơi đóng góp ý kiến về forum ! Sun Aug 04, 2013 10:00 am

Anhvipprola9910
Anhvipprola9910
  • Mem

các anh ơi chĩ cho em biết cách làm người dân trong game gta san thành nhân vật anime đi các anh.em cãm ơn nhiều.

20Nơi đóng góp ý kiến về forum ! Empty Re: Nơi đóng góp ý kiến về forum ! Sun Aug 04, 2013 11:25 am

zDark
zDark
  • Vip

Anhvipprola9910 đã viết:các anh ơi chĩ cho em biết cách làm người dân trong game gta san thành nhân vật anime đi các anh.em cãm ơn nhiều.

--> https://games.forum-viet.com/t661-topic <--
vô đây mà xem hướng dẫn , có gì không hiểu cứ hỏi m hoặc các bác trong diễn đàn

P/S: Lần sau không dc 2 cmt trong một bài viết mà cùng ý nghĩa nghe chưa ? Không là bị mấy bác cấp trên band nick đấy

Anhvipprola9910
Anhvipprola9910
  • Mem

dạ em cãm ơn anh evish nha.

kobikjihet1
kobikjihet1
  • Mem

anh Huy ơi phân ra Cmt vs lại bài viết đi
chứ để Cmt cũng lên trang nhất bài mới thì khó kím lém @@

Thích0Báo xấu0

Gửi một tin nhắn lên tường.

Gửi báo cáo lỗi về bài viết này.

23Nơi đóng góp ý kiến về forum ! Empty Re: Nơi đóng góp ý kiến về forum ! Mon Aug 19, 2013 12:06 am

Tôbi_Nô
Tôbi_Nô
  • Vip

Thay nền forum khác cho sáng sủa hơn tý Very Happy

Thích0Báo xấu0

Gửi một tin nhắn lên tường.

Gửi báo cáo lỗi về bài viết này.

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]