Forum Games
Forum Games

Note: Chào mừng bạn đến với Bikip.net. Hãy Đăng ký thành viên hoặc Đăng nhập để có thể tham gia cùng Bikip.net nhá !

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 5 trang]

1[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 2 Empty [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Wed Jul 17, 2013 4:51 pm

Jr Vegito
Jr Vegito
  • Moderators

First topic message reminder :

Topic lập ra với 1 mục đích là hổ trợ newbie về gta sa
Các bạn nào có nhu cầu thì đặt câu hỏi ở Topic này
Chú ý không spam

kinomato005
tantien0002
deokhocviem
David Trần

[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 2 31

Bạn nào mún tham gia giúp đỡ mem thì đăng kí nhá ^^!

Được sửa bởi Tấn Tiến ngày Thu Jan 09, 2014 10:25 pm; sửa lần 1.

26[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 2 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Sat Jul 27, 2013 7:04 pm

CoolkidloveMum
CoolkidloveMum
  • Mem

Ai có thể giúp em cài mod jutsu được không ạ

27[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 2 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Sat Jul 27, 2013 7:07 pm

Jr Vegito
Jr Vegito
  • Moderators

CoolkidloveMum đã viết:Ai có thể giúp em cài mod jutsu được không ạ
Mỗi jutsu là mỗi cách khác nhau bạn nói vyậ tụi mình ko chỉ dc đâu pale 
Bạn phải nói rõ ràng ra cần mod jutsu gì mời dc monkey 

28[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 2 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Sat Jul 27, 2013 7:10 pm

CoolkidloveMum
CoolkidloveMum
  • Mem

deptrai331
deptrai331
  • Mem

Cần trợ giúp về skin + skill vergil DMC

30[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 2 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Sat Jul 27, 2013 7:28 pm

bonle123
bonle123
  • Mem

cho mình hỏi cách add enb low v7 ?

31[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 2 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Mon Jul 29, 2013 9:29 am

Jr Vegito
Jr Vegito
  • Moderators

bonle123 đã viết:cho mình hỏi cách add enb low v7 ?
Bạn đưa wed cho mình lun để dễ làm

32[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 2 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Mon Jul 29, 2013 9:49 am

bonle123
bonle123
  • Mem

[quote="Bạn đưa wed cho mình lun để dễ làm[/quote]
https://games.forum-viet.com/t24-topic, tựa đề là enb low v1 ,mà dơnload về là enb low v7 lận nha

33[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 2 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Mon Jul 29, 2013 9:52 am

Jr Vegito
Jr Vegito
  • Moderators

troll 

34[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 2 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Mon Jul 29, 2013 10:22 am

Jr Vegito
Jr Vegito
  • Moderators

Bạn copy hết toàn bộ cái đó vào gta xong

35[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 2 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Mon Jul 29, 2013 12:27 pm

Tony Bi
Tony Bi
  • Vip

cho em hỏi mỗi lần em dùng katana là bị dis ra ngoài desktop không hiện lỗi gì
hay do cái mod nào đó vậy

Nguồn gốc bài viết : https://games.forum-viet.com/t828-topic#ixzz2aPRk7dD2

36[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 2 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Mon Jul 29, 2013 12:29 pm

Jr Vegito
Jr Vegito
  • Moderators

Bạn nói ko rõ tụi mình ko thể chỉ dc bạn hãy nói rõ hơn

37[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 2 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Mon Jul 29, 2013 12:33 pm

Tony Bi
Tony Bi
  • Vip

tantien0002 đã viết:Bạn nói ko rõ tụi mình ko thể chỉ dc bạn hãy nói rõ hơn
cũng chả bik nói sao cứ mỗi lần dùng katana bấm chuột trái là văng ra ngoài desktop

38[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 2 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Tue Jul 30, 2013 3:54 pm

Jr Vegito
Jr Vegito
  • Moderators

Tony_Bi1 đã viết:
cũng chả bik nói sao cứ mỗi lần dùng katana bấm chuột trái là văng ra ngoài desktop
Cài lại gta đi bạn Twisted Evil 

39[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 2 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Tue Jul 30, 2013 7:07 pm

W/Philip-Kun
W/Philip-Kun
  • Moderators

Tony_Bi1 đã viết:

File sword bị hỏng. Bạn down file Sword.ifp rồi cho vào gta3.img xem còn bị ko

40[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 2 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Tue Jul 30, 2013 7:30 pm

anhemchoi1
anhemchoi1
  • Vip

hôm nay mới download cái autodesk 3ds max 2013 để làm ped mà k biết cách cho file vào ai giúp với !!!!!!!!

41[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 2 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Wed Jul 31, 2013 7:10 am

anhemchoi1
anhemchoi1
  • Vip

2` hỏi mà có ai trả lời đâu?

42[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 2 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Wed Jul 31, 2013 1:51 pm

CoolkidloveMum
CoolkidloveMum
  • Mem

skin.img bỏ vào đâu ??

43[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 2 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Wed Jul 31, 2013 2:04 pm

Tony Bi
Tony Bi
  • Vip

bác nào có file gta3.img với skin.img bản "GTA power of the ninja" cho em xin với đang cần gấp devi 
vì máy em cái ổ cứng nó yếu nên mấy hơi chậm không có tiền thay bây giờ phải xin xin mọi người thông cảm Sad 

44[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 2 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Thu Aug 01, 2013 6:31 pm

nhõkid125
nhõkid125
  • Mem

giúp tui làm Skin Tron đi

45[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 2 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Thu Aug 01, 2013 6:40 pm

chengeneral
chengeneral
  • Vip

nhõkid125 đã viết:giúp tui làm Skin Tron đi
Bạn đã cài Cleo 4 và skin selector chưa ?

46[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 2 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Thu Aug 01, 2013 9:17 pm

CoolkidloveMum
CoolkidloveMum
  • Mem

https://games.forum-viet.com/t358-topic sao e dùng nó ko ra cái rasengan mà nó ra trái bóng z

47[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 2 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Thu Aug 01, 2013 10:09 pm

W/Philip-Kun
W/Philip-Kun
  • Moderators

Bác nào giúp tôi đổi màu cái tia đạn lúc bắn ra nó sẹt màu vàng đổi thành màu hồng được ko

48[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 2 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Fri Aug 02, 2013 2:36 am

Maru
Maru
  • admins

W/Philip-Kun đã viết:Bác nào giúp tôi đổi màu cái tia đạn lúc bắn ra nó sẹt màu vàng đổi thành màu hồng được ko

effectsPC.txd ,dùng photoshop thay màu

[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 2 3310

49[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 2 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Fri Aug 02, 2013 2:45 am

Maru
Maru
  • admins

anhemchoi1 đã viết:hôm nay mới download cái autodesk 3ds max 2013 để làm ped mà k biết cách cho file vào ai giúp với !!!!!!!!

cách cho file ? bạn edit lại da hay tạo ra ?

- Trước hết bạn phải cài thêm Kam's gta scripts cho 3dsmax
- Nếu bạn edit hoặc convert skin khác thì bạn có thể tìm dow model về rồi chuyển sang dạng txd và dff
- Còn bạn mún tạo mới thì phải thiết kế khung skin ,vẽ mô hình ,điều chỉnh độ da , phối màu.......

CoolkidloveMum đã viết:skin.img bỏ vào đâu ??

skin.img là file chứa skin dùng trong game để biến CJ thành nv khác
file này ở trong cleo

50[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 2 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Fri Aug 02, 2013 7:35 am

W/Philip-Kun
W/Philip-Kun
  • Moderators

Maru đã viết:
W/Philip-Kun đã viết:Bác nào giúp tôi đổi màu cái tia đạn lúc bắn ra nó sẹt màu vàng đổi thành màu hồng được ko

effectsPC.txd ,dùng photoshop thay màu

[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 2 3310

Thử rồi ko đc. Tui cần đổi mấy cái tia này cơ
[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 2 Untitled cat 

Thích0Báo xấu0

Gửi một tin nhắn lên tường.

Gửi báo cáo lỗi về bài viết này.

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 2 trong tổng số 5 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next