Forum Games
Forum Games

Note: Chào mừng bạn đến với Bikip.net. Hãy Đăng ký thành viên hoặc Đăng nhập để có thể tham gia cùng Bikip.net nhá !

You are not connected. Please login or register

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Go down  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 5 trang]

1[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 3 Empty [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Wed Jul 17, 2013 4:51 pm

Jr Vegito
Jr Vegito
  • Moderators

First topic message reminder :

Topic lập ra với 1 mục đích là hổ trợ newbie về gta sa
Các bạn nào có nhu cầu thì đặt câu hỏi ở Topic này
Chú ý không spam

kinomato005
tantien0002
deokhocviem
David Trần

[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 3 31

Bạn nào mún tham gia giúp đỡ mem thì đăng kí nhá ^^!

Được sửa bởi Tấn Tiến ngày Thu Jan 09, 2014 10:25 pm; sửa lần 1.

51[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 3 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Fri Aug 02, 2013 10:34 am

Jr Vegito
Jr Vegito
  • Moderators

Đẻ tui thử đổi coi dc ko

52[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 3 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Sun Sep 01, 2013 9:31 am

hoanclub
hoanclub
  • Mem

aloo

53[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 3 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Sun Sep 01, 2013 10:34 am

David Trần
David Trần
  • admins

hoanclub đã viết:aloo

so what ? mún học mod à suy nghĩ

54[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 3 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Fri Sep 06, 2013 12:09 am

kick0903
kick0903
  • Mem

cho hỏi làm sao để khi mod xe hotring racerb thành xe khác mà không bị dis khi vào xe ?

55[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 3 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Fri Sep 06, 2013 12:14 am

David Trần
David Trần
  • admins

kick0903 đã viết:cho hỏi làm sao để khi mod xe hotring racerb thành xe khác mà không bị dis khi vào xe ?

đổi 2 tên file txd và dff của xe thành tên file xe mún đồi rùi thay vào gta3.img !

56[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 3 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Sat Oct 19, 2013 9:49 pm

petercop101
petercop101
  • Mem

https://games.forum-viet.com/t222p45-topic#12603

Em down cái này về thì có 3 file đó là sami, ttf, txd.
particle em bỏ thử vào models thì văng lun.Surprised 
Vậy phải làm gì với 3 file này? Laughing 

57[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 3 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Sun Oct 20, 2013 8:47 am

David Trần
David Trần
  • admins

petercop101 đã viết:https://games.forum-viet.com/t222p45-topic#12603

Em down cái này về thì có 3 file đó là sami, ttf, txd.
particle em bỏ thử vào models thì văng lun.Surprised 
Vậy phải làm gì với 3 file này? Laughing 
chỉ bỏ file particle.txd vào models thôi ,2 file kia ko cần thiết , nếu vẫn dis thì dùng txd workshop mở particle.txd lên , lấy hình mặt trăng ra ,add zo particle.txd cũ rồi save lại là xong !

58[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 3 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Sun Oct 20, 2013 8:24 pm

petercop101
petercop101
  • Mem

https://games.forum-viet.com/t640-topic#12667

Em mới down radar trong trang này về, ra tùm lùm file ko bít gì nên bỏ thử 2 file hud.txd và misc.txd vào models mà nó vẫn ko ra giống trong hình??? Ai giúp em với!!! Mad Mad 

59[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 3 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Thu Nov 21, 2013 6:18 pm

Jinchuuriki
Jinchuuriki
  • Mem

Mình không biết cách biến hình nhân vật để sử dụng rasengan, chidori, giúp với

60[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 3 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Fri Nov 22, 2013 5:08 pm

David Trần
David Trần
  • admins

Jinchuuriki đã viết:Mình không biết cách biến hình nhân vật để sử dụng rasengan, chidori, giúp với

sử dụng jutsu ko cần phải "biến hình" đâu bạn

61[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 3 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Sat Nov 23, 2013 1:02 pm

Jinchuuriki
Jinchuuriki
  • Mem

David Trần đã viết:
Jinchuuriki đã viết:Mình không biết cách biến hình nhân vật để sử dụng rasengan, chidori, giúp với
sử dụng jutsu ko cần phải "biến hình" đâu bạn
ra vậy, nhưng mình mod hoài không mod được mod triệu hồi kyubi

62[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 3 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Thu Dec 19, 2013 8:31 pm

lumlaanh147
lumlaanh147
  • Mem

Ai biết Mod trong wed này thì chỉ em thì người đó thực sự thiên tài : https://www.youtube.com/watch?v=Sj4bkHvlFoA em chỉ cần chưởng + bay thôi Very Happy

63[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 3 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Thu Dec 19, 2013 8:33 pm

lumlaanh147
lumlaanh147
  • Mem

ko ai giúp à  Sad 

64[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 3 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Fri Dec 20, 2013 10:27 am

David Trần
David Trần
  • admins

lumlaanh147 đã viết:Ai biết Mod trong wed này thì chỉ em thì người đó thực sự thiên tài : https://www.youtube.com/watch?v=Sj4bkHvlFoA em chỉ cần chưởng + bay thôi Very Happy

các mod đó chưa share , người làm chỉ show thôi
bạn vào web đó tìm thử xem
http://gtaevolutionbyoliveira.blogspot.com.br/

65[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 3 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Fri Dec 20, 2013 11:37 am

lumlaanh147
lumlaanh147
  • Mem

OK ANH :d

66[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 3 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Fri Dec 20, 2013 1:46 pm

W/Philip-Kun
W/Philip-Kun
  • Moderators

lumlaanh147 đã viết:Ai biết Mod trong wed này thì chỉ em thì người đó thực sự thiên tài : https://www.youtube.com/watch?v=Sj4bkHvlFoA em chỉ cần chưởng + bay thôi Very Happy

Quá đơn giản. Để tìm đủ nguyên liệu tui tự làm cũng đẹp hơn rồi  Smile 

67[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 3 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Fri Dec 20, 2013 6:36 pm

lumlaanh147
lumlaanh147
  • Mem

anh làm giúp rồi Sed cho em nhé Very Happy

68[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 3 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Fri Dec 20, 2013 6:48 pm

lumlaanh147
lumlaanh147
  • Mem

sẵng tiện bác philip-kun làm cho em cái skill đánh + chạy của goku lun rồi sed em nhé  Very Happy  chứ cái skill đánh +chạy của thằng CJ hơi Tỏm VL  devi 

69[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 3 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Fri Dec 20, 2013 6:52 pm

W/Philip-Kun
W/Philip-Kun
  • Moderators

lumlaanh147 đã viết:sẵng tiện bác philip-kun làm cho em cái skill đánh + chạy của goku lun rồi sed em nhé  Very Happy  chứ cái skill đánh +chạy của thằng CJ hơi Tỏm VL  devi 

Cái Hamehameha thì chắc chắn sẽ làm, làm luôn cả Final Flash của Vegeta còn mấy cái Skill của Goku thì tùy hứng thôi

70[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 3 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Fri Dec 20, 2013 7:09 pm

lumlaanh147
lumlaanh147
  • Mem

Anh giúp em đi ạ cả cái bay nữa nhé

71[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 3 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Fri Dec 20, 2013 8:55 pm

W/Philip-Kun
W/Philip-Kun
  • Moderators

lumlaanh147 đã viết:Anh giúp em đi ạ cả cái bay nữa nhé

Còn xem có đủ nguyên liệu không đã. Còn cái bay thì là cleo bình thường chỉ add thêm cái Effect thôi mà. cái này chắc có nhiều mem biết làm, thử nhờ ad xem

72[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 3 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Sat Dec 21, 2013 11:29 am

lumlaanh147
lumlaanh147
  • Mem

bác làm xong thì send em cái nhé Very Happy

73[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 3 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Sat Dec 21, 2013 5:02 pm

vusieusaono1
vusieusaono1
  • Mem

Cho Em Hỏi Mod Skin và Cleo trong gta sa phải làm sao em là người mới vô nên hok bik mong các anh bày giùm em

74[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 3 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Sat Dec 21, 2013 6:55 pm

W/Philip-Kun
W/Philip-Kun
  • Moderators

vusieusaono1 đã viết:Cho Em Hỏi Mod Skin và Cleo trong gta sa phải làm sao em là người mới vô nên hok bik mong các anh bày giùm em

Trong Forum có hướng dẫn mà. Chịu khó tìm đi

75[Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie - Page 3 Empty Re: [Hot] Topic Giúp Đỡ Newbie Sat Dec 21, 2013 7:12 pm

vusieusaono1
vusieusaono1
  • Mem

Hướng Dẫn Nằm Ở Đâu Em Hok Thấy Anh Có Thể Chỉ Em Được Hok

Sponsored content

Xem chủ đề cũ hơn Xem chủ đề mới hơn Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 3 trong tổng số 5 trang]

Chuyển đến trang : Previous  1, 2, 3, 4, 5  Next